โครงการห้วยบงร่วมใจถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2559
19 กรกฎาคม 2559
![](/storage/newsroom/csr-activities/2016/07/7a6996441040ad3276cb331ca245fd68.jpg)
เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2559 บริษัท กรีโนเวชั่น เพาเวอร์ จำกัด ได้เข้าร่วม โครงการห้วยบงร่วมใจถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2559 องค์การบริหารส่วนตำบลห้วยบง ณ วัดห้วยบง ตำบลห้วยบง อำเภอด่านขุนทด จังหวัดนครราชสีมา เพื่อ ให้ประชาชนในพื้นที่ได้ร่วมกันทำบุญตามประเพณีของไทย เนื่องในวันเข้าพรรษา
![](/storage/newsroom/csr-activities/2016/07/3583277af0ac0c9953db7b47fd3b2084.jpg)