บริษัท กันกุลเอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (มหาชน) และ กลุ่มบริษัท ร่วมสนับสนุนงบประมาณ การซื้ออุปกรณ์เครื่องมือแพทย์ โรงพยาบาลวิเชียรบุรี จ.เพชรบูรณ์
02 กรกฎาคม 2560
![](/storage/newsroom/csr-activities/2017/07/54ae023ad2e1e71ac45b0b6d69ffb000.jpg)
เมื่อวันอาทิตย์ ที่ 2 กรกฎาคม 2560 ที่ผ่านมา ผู้แทน บริษัท กันกุลเอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (มหาชน) และ กลุ่มบริษัท มอบเงินสนับสนุนงบประมาณ การซื้ออุปกรณ์เครื่องมือแพทย์ ให้กับโรงพยาบาลวิเชียรบุรี จ.เพชรบูรณ์ เพื่อใช้ในการจัดซื้ออุปกรณ์เครื่องมือแพทย์ เช่น เครื่องติดตามการทำงานของหัวใจ เครื่องช่วยหายใจชนิดควบคุมด้วยปริมาตรความดัน เครื่องมือผ่าตัดกระดูกสันหลัง และ วัสดุอุปกรณ์ทางการแพทย์อื่นๆ ตลอดจนอาคารศาลาพักญาติ เพื่อให้บริการ ประชาชนโดยทั่วไป
![](/storage/newsroom/csr-activities/2017/07/937bce7dc143a6a61ab448e302a859bd.jpg)